Hướng dẫn Hack game Plants vs Zombies 2 cực dễ

Thảo luận trong 'Games'

Lượt xem: 154
  1. chuotbu222

chuotbu222

Tên máy:
    F3 Lite
    Screenshot_2017-09-05-16-03-30-06.
    Tựa game trồng cây bắn quái vật này chắc hẳn đã đi cùng tuổi thơ của rất nhiều bạn từ khi còn dùng pc cho tới bây giờ nó đã tái xuất và phát triển trên smartphone với đa dạng cây hơn, nội dung đa dạng phong phú hơn. Tuy nhiên theo xu thế mới ứng dụng tải miễn phí nhưng lại bán các gói trong game thành ra độ hay cũng bị giảm đi. Có những cái muốn mua để qua màn lắm mà phải nạp, chứ không còn cày cuốc kiếm tiền 100% như ngày trước. Chính vì điều này mà mình đã lặn lội để tìm ra bản hack, giúp các bạn mở khóa hết các cây, mở hết màn, full tiền, full kim cương, không còn tốn mặt trời, không còn cần chờ thời gian.
    Cảm giác qua màn nó max phê luôn, kiểu bá một khung trời ấy. Nhưng mình nghĩ hợp với những ai chơi mang tính chất trải nghiệm hơn là chơi lâu dài

Bước 1: Các bạn cứ lên CHPlay và tải ứng dụng Plants Vs Zombies 2 như bình thường. Tiến hành khởi chạy một lần đầu. Sau nó out ra và tiếp tục bước 2

Bước 2: Tải tệp tin mod game này về theo link: https://drive.google.com/file/d/0B_YK6ql2S7oJajYwWl9wWjVCemM/view?usp=sharing
    Sau khi tải về bạn tiến hành giải nén, bạn sẽ có 2 tệp tin dùng trong quá trình mod

Bước 3:
    Với tệp tin PlantLevels.json bạn chép đè vào đường dẫn Android>data>com.ea.game.pvz2_row>files>No_Backup>CDN.6.3

Với tệp tin pp.dat bạn chép đè vào thư mục: Android>data>com.ea.game.pvz2_row>files>No_Backup

Bước 4: Vào game và trải nghiệm thôi. Bạn cứ chơi tài khoản QuaiVat Game để được dùng mod nhé
    Lưu ý: Ngắt kết nối mạng khi chơi game

Video Hướng dẫn:

Nếu thấy hay nhớ ấn thích và bình luận cho mình biết ý kiến của bạn nhé. Cảm ơn các bạn đã đọc bài viết này của mình